Đang có

Người xem sản phẩm này

Sắp hết hàng

Còn duy nhất

sản phẩm

40

Máy khử mùi thông minh
12

Tổng quan

Đánh giá

Mô tả

Đề xuất

7 NGÀY

Hoàn tiền

Extra

Vận chuyển toàn quốc

-50%

1.000.000đ

499.000đ

Ưu đãi giờ vàng

Kết thúc sau 1 ngày

Tiết kiệm lên tới 500.000 VNĐ

🌬️ Khử mùi hiệu quả cao – Loại bỏ mùi hôi từ khay cát, nhà vệ sinh, phòng bếp nhanh chóng!
🐱 An toàn cho thú cưng – Không hóa chất độc hại, thân thiện với mèo, chó và gia đình!
🔇 Hoạt động siêu êm – Không gây tiếng ồn, không làm giật mình thú cưng!
🌿 Hương thơm tự nhiên – Mang lại không khí trong lành, tươi mát suốt ngày!
🔄 Làm sạch liên tục – Hoạt động 24/7, duy trì không khí sạch sẽ liên tục!
📡 Cảm biến thông minh – Tự phát hiện mùi hôi và kích hoạt khử mùi tự động!
🏠 Phù hợp mọi không gian – Đặt gần khay cát, phòng tắm, phòng khách, nhà bếp đều tốt!
⚡ Tiết kiệm điện – Công suất thấp, dùng lâu mà vẫn tiết kiệm!
🎁 Phụ kiện chăm sóc thú cưng – Giúp chủ nuôi thoải mái hơn, nhà cửa luôn thơm tho!
✅ Không vừa ý hoàn tiền – Dùng 7 ngày không khử mùi hoặc không hài lòng, trả hàng gấp 10 lần tiền!!
🔹 Bảo hành: Bảo hành 24 tháng, 1 đổi 1 trong 7 ngày.

🔥 MÁY KHỬ MÙI THÔNG MINH SMART ODOR DESTROYER CAO CẤP - DIỆT MÙI HÔI TỨC THÌ, HOẠT ĐỘNG ÊM ÁI, AN TOÀN CHO THÚ CƯNG, GIỮ NHÀ THƠM THO! 🔥

Đã bán

12k

Vận chuyển toàn quốc

4.8/5

(1.2k)

Đội ngũ hỗ trợ 24/7

Hủy đơn dễ dàng

Thanh toán bảo mật

aa
Giảm giá sốc!!!
Sản phẩm hàng đầu
Máy khử mùi

Đẹp - Hiện đại - Đa năng

Hình thức thanh toán

COD

Thanh toán bằng tiền mặt (COD)

Chính sách đổi trả

Trả hàng trong vòng 7 ngày - Hủy đơn dễ dàng - Hoàn hàng miễn phí

Mua ngay

Vận chuyển

Đánh giá của khách hàng (1245 bình luận)

Còn hơn 52+ đánh giá khác…

Xem thêm

4.8/5

Thanh Hạnh

Hàng đẹp đúng như quảng cáo, phù hợp với mọi người.

GIA DỤNG KIM LONG

Cảm ơn bạn shop cũng rất vui mừng khi đọc những dòng này ạ! 🤩 🤩 🤩 

GIA DỤNG KIM LONG

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của chúng tôi 🤩 🤩 🤩 

Hoàng Anh 

Mình nhận hàng rất nhanh, rất đẳng cấp!

Hoài Nam

Hàng nhỏ gọn, giao hàng nhanh. Mọi người nên mua nhé.

Văn Đạt

Hàng này rất tốt. Đáng đồng tiền bát gạo!

GIA DỤNG KIM LONG

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của chúng tôi 🤩 🤩 🤩 

GIA DỤNG KIM LONG

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của chúng tôi 🤩 🤩 🤩 

1.000.000đ

Giá gốc:

Giây

Phút

Giờ

Ngày

Siêu sale chỉ diễn ra trong: 

00
00
00
00

Deal hời - Mua ngay! 

499.000đ

Giảm còn:

-50%

ĐẶT HÀNG NGAY

Mua 1 Bộ sản phẩm (Trải nghiệm): 499.000đ + 30.000đ chi phí vận chuyển
Mua 2 Bộ sản phẩm (Siêu rẻ): 989.000đ + Miễn phí vận chuyển

Nhỏ gọn - Tiện dụng - Đa năng

🔥 MÁY KHỬ MÙI THÔNG MINH CAO CẤP - DIỆT MÙI HÔI TỨC THÌ, HOẠT ĐỘNG ÊM ÁI, AN TOÀN CHO THÚ CƯNG, GIỮ NHÀ THƠM THO! 🔥

Bấm vào ô bên dưới để đặt mua

GIA DỤNG KIM LONG

Mặt hàng

184

24583

Đã bán

100%

Cao

Tỷ lệ trả lời 24 giờ

80%

Xuất kho trong 48 giờ 

Truy cập

Phân phối độc quyền các dòng sản phẩm nội địa Nhật Bản, Hàn Quốc

4.9

THÔNG TIN CHI TIẾT

CÔNG NGHỆ LÀM MỚI KHÔNG KHÍ BẰNG ION ÂM - Công nghệ làm sạch không khí bằng ion âm giúp tạo ra bầu không khí trong nhà thơm tho hơn bằng cách loại bỏ mùi khó chịu từ thú cưng xung quanh khu vực hộp vệ sinh, phòng tắm và các góc kín trong nhà.
SỰ THOẢI MÁI YÊN TĨNH CHO KHÔNG GIAN CHUNG - Hoạt động cực kỳ yên tĩnh giúp phòng ngủ, phòng tắm và khu vực dành cho thú cưng luôn thoáng mát hơn mà không làm gián đoạn giấc ngủ, công việc hoặc sinh hoạt hàng ngày trong các không gian trong nhà nhỏ gọn.
KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH HƠN PHÍA TRÊN HỘP VỆ SINH - Thiết kế nhỏ gọn, gắn tường giúp hướng luồng khí làm mát đến nơi phát sinh mùi hôi, cải thiện chất lượng không khí xung quanh hộp vệ sinh mà không chiếm diện tích sàn hoặc kệ quý giá.
ĐẶC TRƯNG

MÁY LỌC KHÔNG KHÍ KHỬ MÙI YÊN TĨNH - Máy khử mùi ion âm thông minh giúp giảm mùi nước tiểu thú cưng và mùi hôi từ khay vệ sinh của chúng với hoạt động êm ái, lý tưởng cho phòng tắm, nhà bếp và các góc dành cho thú cưng trong nhà.
CHĂM SÓC ĐƠN GIẢN, DỄ DÀNG BẢO TRÌ - Thiết kế tinh gọn giúp việc bảo trì hàng ngày dễ dàng và bố trí thuận tiện, rất phù hợp cho những gia đình bận rộn nuôi thú cưng muốn có không khí trong lành hơn mà không gây nhiều phiền toái.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Màu sắc: Trắng

Kích thước: 9cm (3,5 inch) x 9cm (3,5 inch) x 3cm (1,2 inch)

Chất liệu: Nhựa

Trọng lượng: 170g (6,0 ounce)

Bộ sản phẩm bao gồm: 1/2* Máy khử mùi hôi thú cưng thông minh, hoạt động êm ái

GHI CHÚ

Hãy đảm bảo bề mặt lắp đặt được làm sạch và lau khô kỹ lưỡng trước khi dán tấm lót keo.

Hãy giữ cổng sạc tránh xa nước hoặc độ ẩm cao để ngăn ngừa hư hỏng điện.

Để đạt hiệu quả tối ưu, hãy đặt thiết bị ngay phía trên hoặc gần khu vực khay vệ sinh của thú cưng.

1.000.000đ

Giá gốc:

Giây

Phút

Giờ

Ngày

Siêu sale chỉ diễn ra trong: 

00
00
00
00

Deal hời - Mua ngay! 

499.000đ

Giảm còn:

-50%

ĐẶT HÀNG NGAY

Mua 1 Bộ sản phẩm (Trải nghiệm): 499.000đ + 30.000đ chi phí vận chuyển
Mua 2 Bộ sản phẩm (Siêu rẻ): 989.000đ + Miễn phí vận chuyển

Nhỏ gọn - Tiện dụng - Đa năng

🔥 MÁY KHỬ MÙI THÔNG MINH CAO CẤP - DIỆT MÙI HÔI TỨC THÌ, HOẠT ĐỘNG ÊM ÁI, AN TOÀN CHO THÚ CƯNG, GIỮ NHÀ THƠM THO! 🔥

Bấm vào ô bên dưới để đặt mua

ĐÁNH GIÁ CỦA KHÁCH HÀNG

176 Bình luận

Review sản phẩm

Sắp xếp theo

Hàng đầu

Giao hàng nhanh, hàng đúng như mong đợi
Lê Thị Trang
Thích - Phản hồi
4
56 phút trước
Cảm ơn chị đã tin tưởng sử dụng sản phẩm bên em ạ!
GIA DỤNG KIM LONG
Phản hồi -
52 phút trước
Hàng đẹp tuyệt vời, chất liệu bền và rất tinh xảo, tạo nên nét sang trọng.
Nguyễn Quỳnh Trang
Thích - Phản hồi
1
15 phút trước
Cảm ơn chị đã tin tưởng sử dụng sản phẩm bên em ạ!
GIA DỤNG KIM LONG
Phản hồi -
52 phút trước
Thích - Phản hồi
2
25 phút trước
Cảm ơn chị đã tin tưởng sử dụng sản phẩm bên em ạ!
GIA DỤNG KIM LONG
Phản hồi -
52 phút trước
Mình rất hài lòng và sẽ giới thiệu cho bạn bè!
Phương Thúy

GIA DỤNG KIM LONG

Địa chỉ: Số 63 Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, Hà Nội
Hotline: 098666 8386
Email:  rosielelunal@gmail.com
Website:  Rosielunal.com

©2024 Allrights reserved TA Globle

Chính sách giao hàng

Artboard 26

Chính sách bảo hành 

Chính sách bảo mật 

http://thenounproject.comThe Noun ProjectIcon TemplateRemindersStrokesTry to keep strokes at 4pxMinimum stroke weight is 2pxFor thicker strokes use even numbers: 6px, 8px etc.Remember to expand strokes before saving as an SVG SizeCannot be wider or taller than 100px (artboard size)Scale your icon to fill as much of the artboard as possibleUngroupIf your design has more than one shape, make sure to ungroupSave asSave as .SVG and make sure “Use Artboards” is checked100px.SVG

Thỏa thuận người dùng

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Mua Ngay

Thêm vào
Giỏ hàng

Cửa hàng
Trò chuyện